29/01/2013 16:15
|
Khối Mặt trận- Đoàn thể tổ chức Hội nghị trù bị tổng kết năm 2012
|
Sáng 29.01, Khối Mặt trận- Đoàn thể tỉnh Khánh Hòa tổ chức Hội nghị trù bị tổng kết năm 2012. Trong năm, 7 đơn vị thuộc khối Mặt trận- Đoàn thể đã tổ chức nhiều hoạt động thiết thực, hiệu quả như: dã ngoại, tặng quà cho 10 gia đình chính sách tại Khu Du lịch Dốc Lết (Ninh Hòa) nhân dịp Kỷ niệm ngày sinh nhật Chủ tịch Hồ Chí Minh 19/5; tổ chức hội thao truyền thống khối thi đua Mặt trận- Đoàn thể nhân dịp chào mừng ngày Quốc khánh 2/9. Ngoài các hoạt động phong trào tích cực sôi nổi, các đơn vị thành viên trong khối cũng đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ chính trị và chuyên môn, Hội nghị đã bình chọn Tỉnh Đoàn Khánh Hòa dẫn đầu, Liên đoàn Lao động và Hội Liên hiệp Phụ nữ VN tỉnh xếp thứ nhì, Hội Nông dân tỉnh Khánh Hòa xếp thứ ba.
Thu Trà
|
|
|
|
|
|