28/06/2013 10:14
|
Cụm thi đua LĐLĐ các tỉnh khu vực Duyên hải Nam Trung Bộ tổ chức giao lưu thể thao và văn nghệ với CNLĐ Công ty CP Đường Quảng Ngãi
|
Chiều 27-6, tại Nhà thi đấu thể thao Công an tỉnh Quảng Ngãi cụm thi đua LĐLĐ các tỉnh khu vực Duyên hải Nam Trung Bộ đã tổ chức Giao lưu thể thao năm 2013. Tham gia giải có 42 VĐV là cán bộ CĐ của 6 LĐLĐ địa phương thi đấu 2 môn: Cầu lông và nhảy bao bố với 4 nội dung. Trên tinh thần thi đấu “Đoàn kết, cao thượng, trung thực và chất lượng” các VĐV đã thi đấu hết mình, đoàn kết, tạo nên những trận cầu hấp dẫn, những đợt nhảy bao bố vui nhộn đầy tiếng cười… Ban tổ chức đã trao nhiều giải thưởng cho các VĐV có thành tích xuất sắc.
Trao giải cho cán bộ CĐ đạt thành tích xuất sắc trong thi đấu
![](/portals/0/anh_28.6.JPG)
Trao cờ lưu niệm và tặng hoa cho các đơn vị tham gia
![](/portals/0/anh_28.6_1.JPG)
Các VĐV cầu lông đang thi dấu
(Duy Lộc – Kim Ngân)
|
|
|
|
|
|