ĐOÀN KẾT CÔNG NHÂN - TRIỂN KHAI NGHỊ QUYẾT !
Ngày 12-3, Khối thi đua Mặt trận - Đoàn thể tổ chức Hội nghị tổng kết năm 2012 và giao ước thi đua năm 2013. Trong năm 2012 các đơn vị thành viên trong khối đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ chuyên môn góp phần thực hiện thắng lợi các mục tiêu kinh tế - xã hội của tỉnh. Nhân dịp này Ủy ban nhân dân tỉnh đã tặng cờ thi đua xuất sắc cho Tỉnh Đoàn Khánh Hòa và bằng khen của Ủy ban nhân dân tỉnh cho 3 đơn vị: Liên đoàn Lao động tỉnh, Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh và Hội Nông dân tỉnh.
Năm 2013, Khối tập trung triển khai các hoạt động văn hóa, thể thao truyền thống; đặc biệt chú ý đến công tác tuyên truyền biển đảo và tổ chức giao lưu cùng quân dân huyện đảo Trường Sa.
Thu Trà